

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA**

Simu: +255262963470
Nukushi: +255262963117
Barua pepe: ps@mit.go.tz
Tovuti: www.mit.go.tz



Mji wa Serikali,
Mtumba,
Mtaa wa Viwanda,
S. L. P 2996,
DODOMA.

TAARIFA KWA UMMA

Dodoma- 21 Novemba, 2019

Mhe. Innocent L. Bashungwa, Waziri wa Viwanda na Biashara amemteua **Bi. Loy Waston Mhando** kukaimu nafasi ya **Afisa Mtendaji Mkuu** Wakala wa Usajili wa Biashara na Leseni (BRELA).

Uteuzi huu umefanyika kwa kuzingatia wajibu alionao kwa mujibu wa Sheria ya Wakala wa Serikali wa Mwaka 1997 Sura 245 kifungu 9(1) kama ilivyorekebisha Mwaka 2009.

Bi.Loy Waston Mhando anachukua nafasi ya **Bw. Emmanuel Kakwezi** ambaye alikuwa anakaimu nafasi hiyo, kabla ya Uteuzi huu **Bi.Loy Waston Mhando** alikuwa ni **Mkurugenzi Idara ya Miliki Ubunifu**, Wakala wa Usajili wa Biashara na Leseni (BRELA).

Uteuzi huu umeanza rasmi tarehe **19 Novemba, 2019** hadi hapo uteuzi wa kujaza nafasi hiyo utakapofanyika au itakavyoelekezwa vinginevyo.

Imetolewa na;

Jesse M. Chonde
Afisa Mawasiliano Serikalini